HUAY VIP LOTTO เว็บหวย หวย โชว์หวย
24,07, 2014, 09:01:57 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: http://viplotto.narak.com เปิดรับสมัครสมาชิกใหม่แล้วครับ สมาชิกเก่าบ้านน่ารักที่ http://lotto.narak.com/community.php ที่เคยใช้งานก่อน 6-9-55 สามารถ Login ได้ โดยที่ไม่ต้องสมัครใหม่ใช้ Login : คือ Email ที่เคยสมัครใช้งาน ตัดเฉพาะก่อน @ , ส่วน Password ก็ใช้ตามบ้านเก่าที่เคยใช้งาน เช่น สมมุติว่า Email ใช้ว่า abc@hotmail.com ก็ลอง login ด้วย abc ส่วน password ก็ ของเดิมที่ใช้ในบ้านเก่านะครับ
( หมายเหตุ : ถ้าไม่ Login เข้ามาอาจไม่เห็นรูป " หวย " ที่โชว์ในกระทู้นะครับ !!)

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลขวิ่ง บน-ล่าง ชัด ชัวร์ ที่นี่..แน่นอน  (อ่าน 23882 ครั้ง)
แอบฝัน
พี่เลี้ยงแก๊งหวย
**

Like = 6

« ตอบ #90 เมื่อ: 14,05, 2013, 09:21:03 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิตค่อนแจ้งเมื่อคืนที่ผ่านมา ฝันว่า..มีพิธีมอบรางวัลดีเด่นสำหรับเกษตรกรผู้มีผลงานด้านการเกษตร เฒ่าตาทิพย์ก็เป็นหนึ่งในผู้ที่ได้รับรางวัลด้วย โดยผู้มอบเป็นท่าน ผบ.ทบ. เมื่อถึงเวลา..ผู้ที่ได้รับรางวัลทั้งหมดทยอยกันขึ้นรับตามลำดับ สิ่งที่มอบให้นั้นคงจะเป็นเกียรติบัตรใส่กรอบสวยงาม พร้อมซองขาว เมื่อถึงคิวของเฒ่าตาทิพย์ นอกจากเกียรติบัตรแล้ว ท่าน ผบ.ทบ.ยังหันกลับไปหยิบๆๆๆๆๆๆ เอาสิ่งของบางอย่าง พอหันกลับมา..ว๊าว!!!! เป็นทองคำแท่ง 3 แท่ง ๆ ละไม่ต่ำกว่า 1 กิโลกรัม และยังมีพระเครื่องสีดำๆ องค์เท่า iphone 5 อีก 3 องค์พร้อมสายร่มคล้องไว้เรียบร้อย เฒ่าตาทิพย์ได้แต่ยืนตลึงตาค้าง จนกระทั่งท่าน ผบ.ทบ.เอ่ยเสียงห้าวๆ ขึ้นว่า "ยินดีด้วยนะ รวยแล้วสิ..คราวนี้.." ก็ได้แต่ครับๆๆๆ พอจะยื่นมือไปรับ พระเครื่ององค์หนึ่งกลับร่วงลงกับพื้น เฒ่าตาทิพย์ตกใจรีบก้มลงไปเก็บ พอดีกับท่าน ผบ.ทบ.ก็ก้มลงเก็บเช่นเดียวกัน ปรากฎว่า..ศีรษะโขกกันเสียงดังสนั่น แล้วท่านก็เก็บองค์พระยื่นให้ ....

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มมันน่าจะเป็นฝันดีนะ คุณโบ..คุณงาม  ขอแรงอีกตามเคย ช่วยตีเป็นเงินเป็นทองให้ด้วยครับ!!!!

ฝันดีมักมากกก แต่ม่ายกล้าตีเปนตัวเลข มิบังอาจชี้ทางค่ะ แต่ก้ฝากข้อความส่วนตัว เอาไว้แล้วนะคะ เปิดดูด้วยนะคะ

คุณเฒ่าตาทิพย์ ค่ะ
ว้าย..ขออภัยอย่างแรงค่ะ ข้าน้อยสมควรตายยยยยย
ที่บังอาจตีเลขชี้ทางไปซะแล้ว อายน้องแอบฝันจัง ฮึฮึ

[b]เหนมะคะพี่โบ ที่งามบอกม่ายกล้าตีเลข ม่ายช่ายไรหรอกนะคะพี่ ขานี้ เค้าฝันเอง ตีเลขเองก้เก่ง อย่างงวดแล้วเปนไงคะ ได้ไปเต็มๆ คริคริ ม่ายด้ายว่าพี่โบไปบังอาจตีเลขให้เค้าหรอกค่ะ งามคิดว่าพี่โบก้คงม่ายด้ายคิดว่างามจะว่าพี่โบหรอกช่ายมั้ยคะ เราเข้าใจกันตลอด ชิมิ ชิมิ ตัวเลขพี่โบก้สวย คุณเฒ่าตีเลขมาก้สวย เข้าตากรรมการหมดเลย จะเกิดไรขึ้นน่ะงวดนี้ มีดีต้องโชว์ค่ะ ทุกๆคน[/b][/color]
เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #91 เมื่อ: 14,05, 2013, 09:58:17 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มเรื่องฝัน เราชวนกันมาตีมาคลี่คลายให้กลายเป็นตัวเลข ขอเรียนเชิญทุกๆ ท่านนะครับ ขำๆ กันคลายเครียด แก้เซ็ง และแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน ต่างคนต่างให้ความเห็น ไม่แน่..ความเห็นของท่านอาจจะโดน 3 ตัวตรงๆ ก็ได้นะ
เทอโบ
ผู้สนับสนุนเว็บ
เจ้าสำนักหวย

Like = 33

« ตอบ #92 เมื่อ: 15,05, 2013, 07:30:14 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มเรื่องฝัน เราชวนกันมาตีมาคลี่คลายให้กลายเป็นตัวเลข ขอเรียนเชิญทุกๆ ท่านนะครับ ขำๆ กันคลายเครียด แก้เซ็ง และแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน ต่างคนต่างให้ความเห็น ไม่แน่..ความเห็นของท่านอาจจะโดน 3 ตัวตรงๆ ก็ได้นะ

คุณเฒ่าตาทิพย์ ค่ะ
ม่ายย มีอะไรค่ะ แค่แซวๆ เล่นๆ กันหนุกๆ น๊ะค่ะ

งวดนี้ รวยๆๆเป๋าตุง ให้เจ้ามือกระอักซักงวด เน๊อะ

คิคิ
เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #93 เมื่อ: 15,05, 2013, 17:56:31 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิตค่อนแจ้งเมื่อคืนที่ผ่านมา ฝันว่า..มีพิธีมอบรางวัลดีเด่นสำหรับเกษตรกรผู้มีผลงานด้านการเกษตร เฒ่าตาทิพย์ก็เป็นหนึ่งในผู้ที่ได้รับรางวัลด้วย โดยผู้มอบเป็นท่าน ผบ.ทบ. เมื่อถึงเวลา..ผู้ที่ได้รับรางวัลทั้งหมดทยอยกันขึ้นรับตามลำดับ สิ่งที่มอบให้นั้นคงจะเป็นเกียรติบัตรใส่กรอบสวยงาม พร้อมซองขาว เมื่อถึงคิวของเฒ่าตาทิพย์ นอกจากเกียรติบัตรแล้ว ท่าน ผบ.ทบ.ยังหันกลับไปหยิบๆๆๆๆๆๆ เอาสิ่งของบางอย่าง พอหันกลับมา..ว๊าว!!!! เป็นทองคำแท่ง 3 แท่ง ๆ ละไม่ต่ำกว่า 1 กิโลกรัม และยังมีพระเครื่องสีดำๆ องค์เท่า iphone 5 อีก 3 องค์พร้อมสายร่มคล้องไว้เรียบร้อย เฒ่าตาทิพย์ได้แต่ยืนตลึงตาค้าง จนกระทั่งท่าน ผบ.ทบ.เอ่ยเสียงห้าวๆ ขึ้นว่า "ยินดีด้วยนะ รวยแล้วสิ..คราวนี้.." ก็ได้แต่ครับๆๆๆ พอจะยื่นมือไปรับ พระเครื่ององค์หนึ่งกลับร่วงลงกับพื้น เฒ่าตาทิพย์ตกใจรีบก้มลงไปเก็บ พอดีกับท่าน ผบ.ทบ.ก็ก้มลงเก็บเช่นเดียวกัน ปรากฎว่า..ศีรษะโขกกันเสียงดังสนั่น แล้วท่านก็เก็บองค์พระยื่นให้ ....

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้มมันน่าจะเป็นฝันดีนะ คุณโบ..คุณงาม  ขอแรงอีกตามเคย ช่วยตีเป็นเงินเป็นทองให้ด้วยครับ!!!!

เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #94 เมื่อ: 15,05, 2013, 17:57:02 »

จุมพิต จุมพิต ยิงฟันยิ้มคุณโบ คุณงาม ครับ...ผมจะลองตีฝันของตัวเองดูบ้าง

ทอง                             = หมายถึงความโชคดี มีอยู่สามแท่ง ก็ตีเป็นเลข  3
พระเครื่อง                       = หมายถึงสิ่งที่เป็นตัวแทนพระพุทธเจ้าอันเป็นที่เคารพสูงสุดของ
                                      ชาวพุทธ ก็ตีเป็นเลข 9
                                      มีสามองค์ แต่ร่วงจากมือไปหนึ่งองค์ เหลือสอง ตีเป็นเลข 2
หัวชนกัน                         = ตอนก้มลงเก็บองค์พระ หัวผมกับ ผบ.ทบ.ชนกัน ตีเป็นเลข 55

แล้วพระเครื่องที่ร่วงหล่นลงมา น่าจะตีว่าเป็นเลขล่าง พระเป็นเลข 9 มีหนึ่งองค์ เป็นเลข 1 ตีเป็นเลข 91 ....หรือ
                                       มือที่ยื่นให้เป็น 5 มีหนึ่งองค์ เป็นเลข 1 ตีเป็นเลข 51

สรุป : บน จะได้เลข 55 39 32 92 / 392 932

ล่าง จะได้เลข 91 51

ขำๆ ครับ......ฝันก็คือฝัน  

ป้านนท์
หัวหน้าแก๊งหวย

Like = 22

« ตอบ #95 เมื่อ: 16,05, 2013, 05:42:26 »

เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #96 เมื่อ: 16,05, 2013, 07:12:38 »

เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #97 เมื่อ: 16,05, 2013, 16:38:19 »

หัวชนกัน  55  หรือ  25  ทำไมเราไม่ซื้อ 25 ด้วย ทั้งๆ ที่เขียนไว้แล้ว แต่ขีดออกทิ้งเฉยเลย ฮ่วย!!! บุญมีแต่กรรมบังแท้ๆ ส่วน 78 87 ดั๊นย้ายไปอยู่ข้างหน้า กองฯ รู้ทันเรานี่หว่า!!!!
หลักร้อย

Like = 12

« ตอบ #98 เมื่อ: 16,05, 2013, 16:43:14 »

ขอบคุณมากนะคะท่านเฒ่าตาทิพย์
เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #99 เมื่อ: 16,05, 2013, 16:44:29 »

ม่ายเป็นไร งวดหน้าจัดใหม่ ค่ะ คิคิ
หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์