HUAY VIP LOTTO เว็บหวย หวย โชว์หวย
25,07, 2014, 18:17:11 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: http://viplotto.narak.com เปิดรับสมัครสมาชิกใหม่แล้วครับ สมาชิกเก่าบ้านน่ารักที่ http://lotto.narak.com/community.php ที่เคยใช้งานก่อน 6-9-55 สามารถ Login ได้ โดยที่ไม่ต้องสมัครใหม่ใช้ Login : คือ Email ที่เคยสมัครใช้งาน ตัดเฉพาะก่อน @ , ส่วน Password ก็ใช้ตามบ้านเก่าที่เคยใช้งาน เช่น สมมุติว่า Email ใช้ว่า abc@hotmail.com ก็ลอง login ด้วย abc ส่วน password ก็ ของเดิมที่ใช้ในบ้านเก่านะครับ
( หมายเหตุ : ถ้าไม่ Login เข้ามาอาจไม่เห็นรูป " หวย " ที่โชว์ในกระทู้นะครับ !!)

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฒ่าตาทิพย์..วิเคราะห์หวย  (อ่าน 49241 ครั้ง)
เฒ่าตาทิพย์
พี่เลี้ยงแก๊งหวย
**

Like = 11

« ตอบ #210 เมื่อ: 10,10, 2012, 01:27:24 »

ผมฝันแปลกอีกแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นฝันจริงหรือฝันหลอก ผมฝันว่า..

มีคนรู้จักมาหาที่บ้าน มาพูดเรื่องหวยให้ฟัง บอกว่าไปได้ยินได้ฟังเรื่องตัวเลขมาจากวงใน ตอนแรกผมก็ให้ความสนใจใคร่รู้ จึงถามไปว่า..
         "ครูไปได้ยินมาจากไหนกันล่ะครับ.." ผมถามเพราะอยากรู้จริงๆ ซึ่งแกก็ตอบทันควัน
         "จริงๆ นะพี่ ผมแอบได้ยินผอ.กองสลากคุยกับลูกน้อง เค้าจะล็อคเลข 3 งวดซ้อน เริ่มงวดแรก 16 ต.ค.นี้เลย ..."
         "เอ๊า..เฮ๊ย!! หยุดทำไม..พูดต่อซิครู..งวดแรกเนี่ยจะออกเลขอะไร?? หา.."  ผมใจร้อน แต่แทนที่เจ้าครูหนุ่มแกจะรีบๆ เล่า กลับหันรีหันขวางพร้อมกับถามหาน้ำดื่ม..
"โธ่เฮ๊ย..ครู ลำบากนักก็ไม่ต้องเล่าแล้ว  หมดสนุกว่ะ "...ผมเดินไปเปิดตู้เย็นหยิบลีโอเบียร์เย็นเจี๊ยบมาขวดนึง บริการเปิดให้เรียบร้อยยื่นส่งให้พร้อมแก้วพลาสติก
         "ทีนี้เล่าได้ยัง?? "  ระอาจริงๆ นี่นะครู  ประเทศนี้ถึงไม่เจริญซะที น่านๆๆๆๆ สำลักตายก่อนพอดี

"เค้ากระซิบกันเบามากๆ แต่ผมได้ยินชัดเลย งวดแรก 16 ต.ค.นี้ จะออก 41 งวดต่อไปจะออก 14 .."  หยุด..แล้วยกแก้วพลาสติกซดเบียร์เสียงดังจ๊วบจ๊าบๆๆ
         "แล้วงวดที่ 3 ล่ะเว๊ยเฮ๊ย!!! " 
"'งวดที่ 3 ได้ยินแผ่วๆ ว่า 86 นะ .....เอาล่ะ..บอกเล่าหมดแล้ว ขออีกขวดเด้อ...และขอบอกก่อนว่า ในฐานะที่ผมเป็นคนมาบอกข่าวนี้ ถ้าพี่ซื้อเลขถูก..ต้องแบ่งผม 50/50 โดยไม่มีข้อแม้ใดๆ ไม่งั้นเป็นไม่ยอมแน่ ไม่เชื่อคอยดู.."

อ้าวๆๆๆ เฮ๊ย  ไหงพูดแมวๆ อย่างนี้ล่ะ เบียร์ข้า 2 ขวดนะเว๊ย..ผมโกรธมาก..เดินออกไปหลังบ้านคิดอยู่ในใจว่า จะต้องกำจัดไอ้บ้านี่ออกไปจากเส้นทางความรวยให้ได้ ผมเดินไปที่รถ..เปิดเก๊ะออกหยิบปืนมาเหน็บไว้ที่เอว แล้วเดินออกมาหน้าบ้านอีกครั้ง เห็นครู..แกนั่งอยู่บนเก้าอี้ ตอนแรกนึกว่าดูทีวี แต่พอดูดีๆ อ้อ..นั่งหลับนี่นา ผมชักปืนออกมาเล็ง..สองจิดสองใจว่าจะยิงดีไหม?? เกิดมายังไม่เคยยิงใครเลย เสี้ยววินาทีนั้นเอง ความคิดชั่วๆ ก็แล่นเข้าเกาะกุมจิตใจให้กระทำการอันเลวทรามต่ำช้า เพียงเพราะว่ากลัวเขามาแย่งส่วนแบ่งจากเงินถูกหวย ซึ่งจริงๆ แล้ว ยังไม่รู้ด้วยว่าหวยที่พูดถึงนั้นจะออกจริงหรือเปล่า?  ผมเล็งปืนไปที่ใบหน้าของแก..แล้วลั่นไกทันที

เปรี้ยง!!!!!!! กระสุนทะลุผ่านกระจกหน้าต่างแตกกระจาย แว๊บนึงผมสังเกตเห็นเลือดสีแดงเข้มพุ่งปรี๊ดๆ ออกมาจากลำคอของแก ก่อนที่ผมจะรีบเดินหนีไป คนแถวนั้นที่ได้ยินเสียงปืน ต่างพากันวิ่งมาดู แต่ไม่มีใครสนใจผมเลยราวกับมองไม่เห็น มีคนหนึ่งอุทานขึ้นดังๆ ว่า แม่นมากๆ หนึ่งนัดลูกกระเดือกแตกตายสนิท...

ผมเดินไป..คิดไป..ทั้งที่มือยังถือปืนอยู่ คิดไปต่างๆ นานา จนสะดุ้งตื่น....ฝันอย่างนี้..เจ้าที่เจ้าทางของเมืองลาวจะเข้าใจรู้เรื่องหวยไทยหรือเปล่าหนอ? ทีนี้ก็เป็นหน้าที่ของคุณโบ แล้วล่ะ อ้อ..คุณแอบฝันด้วย ส่วนตัวผมคิดว่า ตัวเลขน่าจะเป็นตัวหลอก สำคัญจะอยู่ที่เรื่องราวความฝัน...ปืน...ยิง 1 นัดตายคาที่ อะไรทำนองนี้ ช่วยตีหน่อยเด้อ..

เฮ้อ...กว่าจะจบ เล่นเอาเหงื่อแตก..นึกว่ากำลังดูหนังซะอีก
ป้านนท์
หัวหน้าแก๊งหวย

Like = 22

« ตอบ #211 เมื่อ: 10,10, 2012, 05:37:40 »

แอบฝัน
**

Like = 6

« ตอบ #212 เมื่อ: 10,10, 2012, 09:03:47 »

คิดเหมือนแอบฝันเลยค่ะท่านเฒ่า ตัวเลขที่ได้ยินมันหลอก ไคลแม๊กส์ของเรื่องคือการยิงปืน แล้วมีคนตาย มีเลือดไหลท่วม ก็ไม่ทราบนะคะว่าเลขมันจะมาหมดทุกตัวรึปล่าว ก็ว่ากันไปตามความฝัน
คนตาย   0
ปืน       8
เลือด     7
หยิบเอานะคะแล้วแต่ว่าใครจะรักตัวไหน
คุณโบเจ้าขา อยู่ไหนคะ อยากฟังความฝันคุณโบจะแย่แล้ว
nuttpon999
ผู้สนับสนุนเว็บ

Like = 13

« ตอบ #213 เมื่อ: 10,10, 2012, 09:32:35 »

สบายดีนะครับ.. คิดถึงท่านตลอด..บ้านขาดท่านดูเหงาๆ ชอบกลๆ  55++   งวดที่แล้วเด่นล่างของท่านเข้า ไม่มีใครพูดถึงเลย แต่สำหรับผมรู้อยู่แก่ใจ.. ท่านก็เป็นขุนพลหนึ่งในตองอู..นะจะบอกให้ อย่าได้ถล่มตัวเลย...ทุกอาจารย์เข้า สมาชิกทุกคนก็มีความสุขกันถ้วนหน้า.. เรามีเป้าหมายเดียวกัน  ผมเองก็ต้องพึ่งท่านเช่นกัน มิบังอาจเหนือใคร เราทุกคนเท่าเทียมกัน เสมอเพื่อนและพี่น้องบ้านเดียวกัน.. และขอบอกงวดนี้เลขท่านมีสิทธิ์รวยแน่นอน  มันมาทางเดียวกันกับผม  ทั้งฝันและเลขล่างเด่นของท่าน  จะรอดูตัวสรุปของท่าน...ถ้าตรงกันตัวไหน จัดเต็มๆๆ ขอบอก...สู้ๆๆ ครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10,10, 2012, 09:39:54 โดย nuttpon999 » บันทึกการเข้า
lex
**

Like = 4

« ตอบ #214 เมื่อ: 10,10, 2012, 10:15:43 »

ส่งเลขประกวด top2 หัวกะทิ งวด 16 ตค.

บน 8-4-5

ล่าง 7-5-1

ยิ้ม

Lex
เทอโบ
เจ้าสำนักหวย

Like = 33

« ตอบ #215 เมื่อ: 10,10, 2012, 10:23:56 »

น๊ะบ้านนี้  ขยิบตา ขยิบตา
เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #216 เมื่อ: 10,10, 2012, 11:52:56 »

เมือเช้ามืดโบฝันอีกล่ะ ฝันว่าลูกน้องเป็นผู้หญิงน๊ะค่ะ ขับรถตู้ให้โบนั่งไป ว่าไปไหว้พระที่วัดค่ะ (จริงๆน้องน๊ะเขาขับรถไม่เป็นน๊ะค่ะ) พอไปถึงก็ไปเจอขบวนรถเจ้านายมาเต็มเลย ตั้งแต่อธิบดี ปลัดกระทรวง พวกใหญ่โตๆมากันเยอะเลยค่ะ รถตู้จอดเรียงกันหลายคันเลย
โบ ก็บอกลูกน้องว่าให้ขับรถแซงขึ้นไปเลย เดี๋ยวเขาเห็นว่าเราเอารถราชการมาขับเที่ยว ลูกน้องมันไม่ยอมขับแซงขึ้นไป
โบ ก็ว่าเดี๋ยวเหอะ คนขับรถเจ้านายน๊ะมันจำได้ เพราะมันเป็นคนขับรถประจำคันนี้ ดูซิมันหันมาดูรถแล้ว
ลูกน้องโบ ดันถอยหลังรถตู้ที่นั่งอยู่ ถอยหลังๆๆๆ ไปเรื่อยๆ ไปเข้าจอดต่อขบวนเขาเลยค่ะ

เสร็จแล้ว โบก็เข้าไปบ้านใครม่ะรู้เป็นบ้านไม้เรือนไทย โบก็เข้าไปในห้องรับแขก ก็เงยหน้าขึ้นไปผนังข้างฝาบ้านเขา ไปเห็นรูปผู้หญิงผมยาวสวย ยืนอยู่ อยู่ในกรอบไม้แกะสลักใหญ่มากค่่ะ แต่งชุดสีทองเหลืองอร่าม โบถามว่าใครน๊ะ ผู้หญิงในรูปภาพบอกว่า เขาเป็นนางฟ้า โบ ก็ดีใจว่าเกิดมายังไม่เคยเห็นเลย พอดีพี่สาวเดินมาปิดไฟภาพนั้นก็หายไป พอเปิดไปภาพนั้นก็มาให้เห็นอีก คิคิ

ตื่นใสบาตรพอดีเลยค่ะ  เป็นไง ฝันยาวดีมะค่ะ
ถ้าโบฝัน รถตู้คันนี้ทีไร สังเกตว่าเลขมันจะออกในรถคันนี้ทุกทีไปค่ะ เลขทะเบียน 1337 เคยออก 137 ถูกค่ะงวดนั้น

ข้อความใหม่
ป้านีนี่
**

Like = 9

« ตอบ #217 เมื่อ: 10,10, 2012, 12:04:39 »

น๊ะบ้านนี้  ขยิบตา ขยิบตา
แอบฝัน
**

Like = 6

« ตอบ #218 เมื่อ: 10,10, 2012, 12:14:42 »

งวดนี้ที่ออก 137 เนี่ยละค่ะคุณโบ ที่ทำเอาแอบฝันเจ็บปวด ได้ 137 แต่ไม่เชื่อ เพราะเลขมันเป็นเลขคี่ทั้งหมด แอบฝันไม่ชอบเลยเปลี่ยนเป็น 247 สมน้ำหน้า รู้มาก เลยอดเลย
แล้วฝันคุณโบคราวนี้ มันถอยกลับมาต่อแถวขบวนรถ มันหมายความว่าไงคะคุณโบ
เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #219 เมื่อ: 10,10, 2012, 12:47:13 »

คุณแอบฝันค่ะ โบว่าจะตัด2 ตัวเล่นค่ะ 37 73 นี่ล่ะ ถอยหลัง น่าจะเป็นเลข2ตัวหลัง ไม่งก3ตัวค่ะ
เพราะว่าฝันเห็น3ตัว มันชอบมีอยู่2ตัวในนั้นทุกทีเลย งวดที่แล้วฝัน 215 มันมี 25 อยู่ แต่โบไปหนัก15ซิ เลยแห้ว3ตัว คิคิ
เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #220 เมื่อ: 10,10, 2012, 21:15:37 »

เรื่องความฝันก็ว่ากันไป  แต่เรื่องกำลังภายในก็ต้องนำออกมาแสดงกันตามปกติเช่นเคย สูตรลับพันปี..มีหลุดมีสะดุดบ้าง (นิดหน่อย..) แต่งวดนี้ 16 ต.ค.55 ไม่มีคำว่า.
หลุดอยู่แล้ว..มั่นใจเด้อ..

บน    เด่น  1 - 3 - 5 - 6

ล่าง    เด่น  1 - 3 - 8 - 9

เลขงวดนี้จะยังไม่ขึ้นสูงมาก คงเรี่ยอยู่ระหว่างกึ่งกลางปฐพี เลข 3 กับเลข 8 จะมีบทบาทสำคัญ เปรียบไปก็คล้ายบุคคลสำคัญระดับโลกมาเยี่ยมบ้านเรา มาไม่มาเปล่า..จูงเด็กมาด้วยทำให้สังหรณ์ใจว่า เลข 1 - 3 - 8 อาจจะมาอย่างน้อย 2 ตัว (3 จะมา หรือ 8 จะมา..ก็ไม่น่าแปลก เพราะมันแทนกันได้อยู่แล้ว) ไว้จะมาลงให้ชมกันวันพรุ่งนี้นะครับ /color]
เฒ่าตาทิพย์
**

Like = 11

« ตอบ #221 เมื่อ: 11,10, 2012, 12:20:10 »

งวดนี้..มีเฮ  รางวัลที่ 1 จะตกอยู่ที่บ้านน่ารักอย่างแน่นอน

บน    วิ่ง    5    รอง     1

ล่าง   วิ่ง    8    รอง     1

ผิด - ถูก เป็นเรื่องของโชคและวาสนา  ขออย่าให้เดือดร้อนตัวเอง & ผู้อื่นเป็นพอ  เฒ่าตาทิพย์..ปกติก็เป็นนักวิ่ง แต่ไม่เคยสนใจตำแหน่ง..แชมป์ งวดนี้ขอลงสนามด้วยความมั่นใจ
ด้วยตัวเลข XXX,XXX สำหรับตัวเด่น และ XX,XXX  สำหรับตัวรอง  คำเตือน...ห้ามเอาเยี่ยงอย่างเป็นอันขาด..มิฉะนั้น ท่านอาจจะรวยไม่รู้ตัว (ก็ได้..) หรือ.........ฮืมฮืม?? จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
lex
**

Like = 4

« ตอบ #222 เมื่อ: 11,10, 2012, 12:28:42 »

[size=10ptคุโบก็เข้าห้องวี ดูกระทู้ใครสักคนคลิกเข้าไปแล้วดูข้างล่าตรงที่ตอบคลิกก็พิมพ์ได้แล้ว ร้องไห้
เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #223 เมื่อ: 11,10, 2012, 13:44:16 »

[size=10ptคุโบก็เข้าห้องวี ดูกระทู้ใครสักคนคลิกเข้าไปแล้วดูข้างล่าตรงที่ตอบคลิกก็พิมพ์ได้แล้ว ร้องไห้

ขอบคุณค่ะ คุณlex ตอนนี้โบเข้าได้แล้วค่ะ ต้องล๊อคอินเข้ามาใหม่ มันออกนอกระบบไปซ่ะงั้นค่ะ คิคิ
เทอโบ

Like = 33

« ตอบ #224 เมื่อ: 11,10, 2012, 13:46:00 »

หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17
  พิมพ์